



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Bodi Ya Usajili Wa Wathamini

Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi,
Mji wa Serikali, Mtumba. Mtaa wa Ardhi,
S. L. P. 325, Dodoma, Tanzania

Simu Na: +255 733542654 Email. Registrar@vrb.go.tz



TANGAZO KWA WATHAMINI WOTE NCHINI KUKUMBUSHA KULIPA ADA YA MWAKA 2026/27, MADENI YA SEMINA NA MKUTANO MKUU.

Bodi ya Usajili wa Wathamini inapenda kuwakumbusha Wathamini wote kukamilisha malipo ya ada ya mwaka 2026/2027 pamoja na malimbikizo ya ada za miaka ya nyuma.

Aidha, Wathamini wote nchini mnakumbushwa kulipa madeni ya semina na mkutano wa mwaka kabla ya tarehe 31 Agosti, 2026. Ambao hawatakuwa wamekamilisha malipo yao hawatatangazwa gazetini, hivyo hawataruhusiwa kufanya kazi za uthamini.

Orodha rasmi ya waliolipa ada ya mwaka 2026/27 na orodha ya madeni ya semina ipo kwenye tovuti ya bodi (<https://www.vrb.go.tz/>)

Malipo yote yafanyike kupitia Ofisi ya Msajili kwa kutumia namba za malipo (*control number*). Kupata namba ya malipo au kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kwa: barua pepe registrar@vrb.go.tz, au namba za simu 0689 440499, 0765 751872, 0743 770557.

**MSAJILI
11/7/2026**