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TANGAZO KWA WATHAMINI WOTE NCHINI 

 

MALIPO YA ADA ZA USAJILI, LESENI NA MADENI KATIKA 

BODI KWA MWAKA WA FEDHA 2024/2025 

 

Wathamini wote nchini katika makundi yao ya usajili na Makampuni ya Uthamini 

wanakumbushwa kulipa ada za usajili, leseni kwa mwaka 2024/2025 na madeni 

yao kabla ya tarehe 30 Julai, 2024. Ifikapo tarehe 31 Julai, 2024, Bodi itatangaza 

kwenye gazeti daftari la Usajili lenye orodha ya Wathamini na Makampuni ya 

uthamini wanaoruhusiwa kufanya kazi za uthamini kwa mwaka wa fedha 

2024/2025. 

Wathamini wote ambao hawatakuwa wamekamilisha malipo yao hawatatangazwa 

gazetini hivyo hawataruhusiwa kufanya kazi zozote za uthamini. Ni kosa kufanya 

kazi za uthamini nchini bila ya usajili na leseni kutoka Bodi, kama ilivyoainishwa 

katika Kifungu cha 25 cha Sheria ya Uthamini na Usajili wa Wathamini nchini. 

Hatua za kisheria zitachukuliwa kwa watakaovunja sheria hii kama ilivyoainishwa 

katika Vifungu namba 43 na 44 vya Sura 138 ya 2016. 

Malipo yote yatafanyika kupitia Ofisi ya Msajili kwa kutumia namba za malipo 

(control number). Kupata namba ya malipo au kwa maelezo zaidi tafadhali 

wasiliana nasi kwa: barua pepe registrar@vrb.go.tz, na namba za simu: 0733 

542654, 0679 521126, 0654 103361. 

 

MSAJILI 

02/07/2024. 

Bodi ya Usajili wa Wathamini 
Chuo Kikuu cha Dodoma, shule ya CIVE 

Jengo la Utawala, Ghorofa ya 1, 

 S. L. P. 325, Dodoma, Tanzania 

Simu Na: +255 733542654, Barua pepe: registrar@vrb.go.tz 
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